วันที่ 27 กรกฎาคม 2566 ข้าพเจ้าพร้อมด้วย บุคลากร ครู นำนักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนอนุบาลตาก จำนวน 227 คน เข้าร่วมกิจกรรมถวายเทียน ปฏิบัติธรรมและฟังธรรมะจากเจ้าอาวาสวัดเขาสามง่าม เนื่องในวันอาสาฬหบูชาและวันเข้าพรรษา
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/20230727_140312-1024x768.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/20230727_135423-1-1024x768.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/20230727_133158-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/20230727_133926-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/20230727_133912-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/20230727_134334-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/20230727_135646-1024x297.jpg)
Since@2000
วันที่ 27 กรกฎาคม 2566 ข้าพเจ้าพร้อมด้วย บุคลากร ครู นำนักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนอนุบาลตาก จำนวน 227 คน เข้าร่วมกิจกรรมถวายเทียน ปฏิบัติธรรมและฟังธรรมะจากเจ้าอาวาสวัดเขาสามง่าม เนื่องในวันอาสาฬหบูชาและวันเข้าพรรษา