วันที่ 11 สิงหาคม 2566 ข้าพเจ้าพร้อมด้วยครูครูและนักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ร่วมกิจกรรมตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/155607_0-1024x768.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/155611_0-1024x577.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/155608_0-1024x768.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/155609_0-1024x768.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/155610_0-1024x768.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/08/155612_0-1024x577.jpg)
Since@2000
วันที่ 11 สิงหาคม 2566 ข้าพเจ้าพร้อมด้วยครูครูและนักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ร่วมกิจกรรมตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง