วันที่ 10 กรกฎาคม 2566 ร่วมกับคณะครูสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 นำนักเรียนทำกิจกรรมสำรวจวัดแววนักเรียนที่มีความสามารถพิเศษด้วยโปรแกรมระบบอิเลคทรอนิกส์ เพื่อใช้เป็นข้อมูลในการจัดกิจกรรมส่งเสริมเติมเต็มตามศักยภาพของนักเรียนต่อไป
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/07/20230710_141551-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/07/20230710_141630-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/07/20230710_141638-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/07/20230710_140658-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/07/20230710_140724-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/07/20230710_140825-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/07/20230710_140844-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/07/20230710_140850-1024x478.jpg)
Since@2000
วันที่ 10 กรกฎาคม 2566 ร่วมกับคณะครูสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 นำนักเรียนทำกิจกรรมสำรวจวัดแววนักเรียนที่มีความสามารถพิเศษด้วยโปรแกรมระบบอิเลคทรอนิกส์ เพื่อใช้เป็นข้อมูลในการจัดกิจกรรมส่งเสริมเติมเต็มตามศักยภาพของนักเรียนต่อไป