วันที่ 26 มิถุนายน 2566 นำนักเรียนชั้นป.6 เข้าร่วมกิจกรรมการรณรงค์วันต่อต้านยาเสพติด เพื่อเป็นการสร้างความตระหนักถึงโทษภัยและเชิญชวนประชาสัมพันธ์บุคคลในชุมชน ให้หลีกเลี่ยงและมีภูมิคุ้มกันในการไม่ยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติด..
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/06/140005-1024x576.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/06/140007-1024x577.jpg)
Since@2000
วันที่ 26 มิถุนายน 2566 นำนักเรียนชั้นป.6 เข้าร่วมกิจกรรมการรณรงค์วันต่อต้านยาเสพติด เพื่อเป็นการสร้างความตระหนักถึงโทษภัยและเชิญชวนประชาสัมพันธ์บุคคลในชุมชน ให้หลีกเลี่ยงและมีภูมิคุ้มกันในการไม่ยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติด..