วันเสาร์ที่ 24 มิถุนายน 2566 ได้เข้ามีส่วนร่วมในการจัดกิจกรรมวันคล้ายวันสถาปนาครบรอบ 80 ปี โรงเรียนอนุบาลตาก โดยมีกิจกรรมการทอดผ้าป่า อุทิศส่วนกุศลให้กับคุณครูที่ล่วงลับไปแล้ว และเป็นการเสริมสร้างความสัมพันธ์และความร่วมมือจากทุกภาคส่วน เพื่อนำไปสร้างห้องประชุม “80 ปีอนุบาลตาก” ที่ใช้ในการจัดกิจกรรมต่างๆให้กับนักเรียน ในการนี้ได้มีการจำหน่ายเสื้อที่ระลึก “80 ปีอนุบาลตาก” ราคาตัวละ 250 บาท
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/06/20230624_110143-1024x478.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/06/20230624_102412-478x1024.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/06/20230629_112543-1024x768.jpg)
![](http://www.krunong.com/web2023/wp-content/uploads/2023/06/20230624_131956-478x1024.jpg)